ผู้เขียน หัวข้อ: ยัดไม่เข้า  (อ่าน 7000 ครั้ง)

ออฟไลน์ 9mKunG™

• Administrator
  • เด็กคิด-ดี (ขั้นเทพ)
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3805
    • คิด-ดี ดอทคอม ชุมชนออนไลน์ 24 ช.ม
ยัดไม่เข้า
« เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 08:35:33 »
เรื่องของเรื่องมันก็มีอยู่ว่า ผมกับแฟน เราไม่สามารถมีอะไรกันได้ เนื่องจาก

แฟน ผมกับผมเองต่างก็ยังไม่เคยด้วยกันทั้งคู่ แถมไอ้นั้นของผมก็ใหญ่ (มั่ง) ปัญหาก็คือ ผมไม่สามารถสอดใส่เข้าไปได้ครับ ไม่ว่าจะพยายามเล้าโลมต่างๆ

ให้ เธอมีอารมณ์ร่วม แถมยังใช้เจลหล่อลื่นช่วย ก็ยังไม่สามารถร่วมรักกับแฟนได้สักที  อึดอัดมากๆเลยครับ ลองพยายามดูหลายๆ ครั้งก็ไม่ได้ผล

***ใครพอจะมีวิธีการอย่างไร แนะนำ....***
ขอความร่วมมือ คุณ [you/] กด ด้านบนกระทู้ เมื่อเห็นด้วยกับกระทู้นั้นๆครับ
คุณ [you/] แนะนำตัวให้เพื่อนรู้จักหรือยังครับ ถ้ายัง คลิกที่นี่เลยครับ
แจ้งเกี่ยวกับการโพสต์ตอบกระทู้ในเว็บ คิด-ดี ดอทคอม อ่านด่วนครับ!!

rmt654

• บุคคลทั่วไป
ยัดไม่เข้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 02:28:55 »
เจลหล่อลื่นครับ มีทั้งแบบร้อน แบบเย็น ไม่ก็ KY เล้าโลมเยอะหน่อย  รีบร้อนไปใช่ว่าเขาจะมีความสุข

แค่ทำกันแล้วเขามีความสุข  นั่นก็สำเร็จไปครึ่งทางแล้ว  หรือเว้นแต่...  :Malvado: :Malvado:

คนเล็กเก็กใหญ่

ยัดไม่เข้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2010, 02:59:56 »
 :dolor: ฆ้อนช่วยท่านได้

nitikorn

ยัดไม่เข้า
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 06, 2011, 02:44:30 »
 :malo:คุยเรื่องไรกันอ๊ะ

loadmun

ยัดไม่เข้า
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 11, 2011, 10:47:28 »
 :ilove: :eee: :eee: :eee:  :adore:

แต่ละเรื่องนะ 5555

1.เล้าโลมให้นานๆหน่อย สังเกตุ น้ำหล่อลื่นฝ่าย ญ . ออกเยอะหรือยัง
2.ถ้าของคุณใหญ่ ญ ยังไม่เคย ใช้น้องนิ้วก่อนสิครับ ครั้งแรก 1 นิ้ว ให้ชินๆไปก่อน สัก 2-3 ยก
3.เพิ่มขนาด+จำนวน จาก 1 เป็น 2 เป็น 3 นะครับ อย่าใจร้อนนนนน  เพิ่มจำนวน ครั้งละ 2-3ยก ให้ชินนะคับ
4.ผมว่า ถ้า3 นิ้วแล้วยังไม่ได้ บอกผมนะ 555555 ล้อเล่นคับบบ

ปล.. ถ้าไม่ใหวจริงๆ ถ้า 2 นิ้วผ่านได้ผมว่า น่าจะได้แล้วนะ  หรือ ใจร้ายหน่อย กะกดเลยย ครั้งเดียว รู้ผล 55555555 เจ็บปวด อิอิ

patty

ยัดไม่เข้า
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 09, 2011, 04:16:37 »
ต้องใช้เจลหล่อลื่น

007

ยัดไม่เข้า
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2011, 05:40:55 »
ใช้มือจับช่วยให้ตรงรู แล้วค่อยๆหมุน ดันเข้า

klongkao555

ยัดไม่เข้า
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2011, 09:46:51 »
เราไม่รู้แต่เป็นกำลังใจให้นะ สู้ๆ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

Warning: this topic has not been posted in for at least 120 days.
Unless you're sure you want to reply, please consider starting a new topic.

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
Type the letters shown in the picture
Listen to the letters / Request another image
Type the letters shown in the picture:
รูปสี่เหลี่ยมมีกี่ด้าน (ตอบตัวเลข):
สิบ+ศูนย์=เท่าไหร่? (ตอบตัวเลข):